ความเจ็บปวดที่สวยงาม

🎁 เเละเเล้ววันที่รอคอยมาตลอด 9 เดือนก็มาถึงสวัสดีคับผมชื่อน้องออกัส เกิดวันที่ 26 ก.ค 2563 เวลา 03.10 นาที (กำหนดคลอด 31 ก.ค.2563) ความเจ็บปวดที่สวยงาม น้ำเดินตอน 2 ทุ่ม ไปหาหมอตอน เที่ยงคืนกว่า ถึงประมาณตี 1.22 ก็นอนรอปากมดลูกเปิด ซักประมาณ ตี 2 กว่าเกือบตี 3 ก็บอกว่าไม่ไหวเเล้ว อยากเบ่งรู้สึกเหมือนลมเบ่งมันมาถี่ขึ้น หลังจากนั้นก็เตรียมคลอด เบ่งประมาณ 8 ครั้ง ไม่ถึงครึ่งชั้วโมง น้องก็คลอดออกมา ได้ยินเสียงร้องครั้งเเรก น้ำตาไหลเลย ขอบคุณนะที่เกิดมาเป็นลูกของเเม่ เเม่จะเลี้ยงหนูให้ดีที่สุด 🎁 เจ้าออกัสน้อยของเเม่ ❤👶

ความเจ็บปวดที่สวยงาม
2 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ..

Câu hỏi liên quan