ยุติการตั้งครรภ์ 2 ครั้ง แต่ต้องเข้มแข็งเพื่อสักวันเราต้องเจอหน้ากัน👶👧❤️🤰

เรามีข่าวดี กับข่าวร้ายที่สุดในรอบปี สาหัสเหมือนกันนะปีนี้😢😥 ครั้ง 1 ไม่พบหัวใจ ตอน 7+6 w ครั้งที่ 2 น้องไม่สมบูรณ์ 15w หลังยุติ เราสามารถมีน้องต่อได้ไหมคะ ความเศร้ายังไม่จางหาย😥😢 แต่แม่กับพ่อต้องรีบเข้มแข็ง เดินหน้าต่อ เพื่อรอรับน้องกลับมาอยู่ด้วยกันด้วยร่างกายที่สมบูรณ์ครบ 32 ประการ อีกครั้ง👧👶✌️❤️ รบกวนแม่ๆที่เคยมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อยนะคะ ต้องบำรุงอะไรเพิ่มบ้าง และ ระหว่างนี้ทานโฟลิคต่อได้เลยไม๊ หรือ ต้องรอให้เลือดหยุดไปก่อน🙏 ปกติแม่ทานโฟลิค และบำรุง ล่วงหน้ามาหลายปีก่อนตั้งแต่ท้องครั้งที่ 1 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้า และ ขอเป็นกำลังใจให้แม่ๆ ที่ต้องพบเจอกับเหตุการณ์ที่ยากที่สุดในชีวิตให้ผ่านไปด้วยดี และ ประสบความสำเร็จได้ลูกน้อยที่แข็งแรงมาเชยชมเช่นกันนะคะ👶✌️❤️

Hãy là người đầu tiên trả lời