ขอดูแม่ท้อง 12 วีคหน่อยค่ะ

เราท้องได้12วีคแล้วแต่ไม่รู้สึกลูกตอดหรืออะไรเลย

ขอดูแม่ท้อง 12 วีคหน่อยค่ะ
39 Các câu trả lời

จริงๆที่ป่องๆคือพุง....เอ้าจริ๊งงงงง...หมอบอกมาคะ.. ถ้าอัลตร้าซาวเบบี้ช่วง12วีค น้องจะอยู่ใต้สะดือลงมา..ๆๆ ที่ตำแหน่งเหนือแฮร์ไลน์คะ เราก็เคยรู้สึกอะไรไม่รู้กระตุกๆในท้องนะคะ แต่มันไม่ใช่ตอด รอดูกันต่อไปนะคะ

อายุครรภ์น้อยอยู่ค่ะ เด็กยังไม่เป็นรูปเป็นร่างของคนเลยค่ะ ประมาณ18วีคขึ้นไปถึงจะเริ่มรู้สึก มันขึ้นอยู่กับหนังหน้าท้องของแม่ด้วยถ้าหนามากก็ใช้เวลาหลายวีคค่ะ

บ้านนี้ ท้อง 3 ตอดตอน 14 w นานๆจะตอดที 1-2 วันบ้าง แล้วแต่ ตอนนี้ 19 w พึ่งเริ่มตอดเริ่มดิ้นทุกวันมาได้สัก 4 วันเองค่ะ ใจเย็นๆ

ถ้าท้องแรกกว่าจะรู้สึกน่าจะ18wขึ้นไปนะคะ เราจะ17wยังไม่รู้สึกเลยจ้า แต่ถ้าท้อง2ขึ้นไป จะรู้สึกลูกตอดเร็วขึ้น

บ้านนี้13วีคกับ4วันยังไม่รู้สึกอะไรเลยตรงไหนท้องตรงไหนพุงรู้สึกว่าพุงยังใหญ่กว่าท้องเลยคะ

ถ้าท้องแรก ก็ประมาน 18-20.วีค แต่ถ้าท้องสองก็จะเร็วหน่อย ของเราท้องสอง 16วีคเริ่มตอดแล้ว

ยังเล็กอยู่คะ อดใจรอหน่อย อีกไม่นานจะโดนทั้งเตะ ถีบ ข้อศอก มือ หัว จนท้องเบี้ยวเลยคะ

Thành viên VIP

น้องยังเล้กอยู่ค่ะ บ้านนี้น้องตอด 22 วีคค่ะ รอสัก 20 วีคน้องน่าจะเริ่มตอดแล้วค่ะ

น้องตัวยังน้อยอยู่ค่ะแม่ บ้านนี้เพิ่งรู้สึกตอน 19 วีค ตอนนี้ 21 วีคค่ะ

ยังเล็กอยุ่เรยจ้า รออิกหน่อย18-20w แม่จะรุสึกเหมือนโดนซ้อมเรยล่ะจ้า

Câu hỏi liên quan