แม่ๆ ลูกกลับหัวตอนกี่Weekคะ

เรา 30 week กลับหัวแล้ว ปกติมั้ยค่ะ กลัวคลอดก่อนกำหนดจังเลยค่ะ

14 Các câu trả lời

ปกตินะคะ บางคนเริ่มกลับหัวตั้งแต่ 20 สัปดาห์กว่าๆค่ะ การคลอดก่อนกำหนดคลอดนิดหน่อยอยู่ที่น้ำคล่ำน้อย รกเกาะต่ำ และปัจจัยอื่นๆอีกค่ะ

ลูกกลับรอโตท่าคลอดรอ เราว่าปกติ กว่ากลับหัวตอนคลอดอีกนะคะ บางคนไม่กลับหัวเลย ลำบากอีกทีนี้ต้องผ่า

เรา27วีคเอง พึ่งไปหาหมอมาเมื่อวันที่4 หมอบอกกลับหัวแล้ว คือไวมากเลย หมอบอกเป็นเรื่องปรกติจร้า

ไม่ผิดปกติจ้า การกลับหัวเตรียมคลอดของทารกในครรภ์เป็นเรื่องปกติจ้า

บ้านนี้ 29+6 วีคหมอยังไม่ซาวให้เลยค่ะ ว่าลูกกลับหัวรึยัง

บ้านนี้น้องกลับหัวตอน28วีคค่ะ ตอนนี้32วีคแล้ว

เรากลับตั้งแต่ 29 ค่า ในแอพก็บอก 29 เริ่มกลับหัวนะคะ

บ้านนี้ไปซาวด์ครั้งล่าสุด31wก็กลับหัวแล้วจ้า

เรากลับตั้งแต่29วีคแล้วรอไปหาหมออีกที15นี้

บ้านนี้เดินบ่อยลูกกับหัวตั้งแต่26+5