มูกยืด

เมื่อเช้าแม่เหมือนปวดฉี่และปวดอึพร้อมเลยไปเข้าห้องน้ำ แต่ไม่อึมีแค่ฉี่ แม่เลยทำความสะอาดปกติ แต่รุ้สึกลื่นๆเลยใช้มือจับดู คือมีเป็นมูกใสแต่ไท่ใสมากหลุดออกมา ออกแบบดึงหลุดๆ แต่ไม่มีเลือดปนออกมา คือแม่ท้องแรก ตอนนี้ท้องได้38+5w เลยไม่แน่ใจว่าคืออะไรเป็นสัญญานไกล้คลอดรึป่าว มีแม่บ้านไหนเป็นเหมือนกันมั่ยคะ ก่อนหน้านี้ เมื่อคืนตอนดึก มีน้ำใสๆซึมไหลออกเปียกกางเกงในจนรุ้สึกแฉะค่ะ แม่ๆท่านไหนพอทราบบ้างคะว่ามันคือรัย

2 Các câu trả lời

จะคลอดแล้ว รีบไปรพ.นะค่ะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ