อยากทราบตารางการใช้ชีวิตประจำวันของเด็กวัย 1 ขวบค่ะ

เด็ก1ปี1เดือน ควรมีตารางการใช้ชีวิตประจำวันแบบไหนค่ะ ต้องนอนกี่รอบค่ะ แล้วควรเป็นเวลาไหนบ้างค่ะ พอดีจะหาข้อมูลเอาไว้ให้คนเลี้ยงค่ะ ช่วงที่เราให้เค้าเลี้ยงเราว่าเวลามันผิดเกินไป แต่เราพูดไมไ่ด้เราเลยอยากหาข้อมูลให้เค้าดูแทนค่ะ (แม่สามีเป็นคนเลี้ยงให้#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ เองค่ะ)#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่มือใหม่ #สอบถามเเม่ๆที่มีประสบการณ์

Hãy là người đầu tiên trả lời