เครียดค่ะ??

เครียดมาก แฟนทำตัวได้แบบไม่มีเหตุผล โกรธเขาแต่มาลงที่เราคือเค้าไม่แยกแยะว่าควรทำหรือไม่ควรทำ เราถามก็ไม่ตอบพูดด้วยก็ตอบ มีแต่ไล่ให้เราไปไกลๆ เขาทำตัวเหมือนเบื่อเรา อีกอย่างเขาพึ่งไปเจอแฟนเก่าเค้ามา แฟนเค้าอยู่หมู่บ้านเดียวกันบ้านก็ไม่ไกลกัน เหมือนเค้าจะยังมีเยื่อใยอยู่ เครียดค่ะไม่รู้จะทำยังไง?? เห็นเขาเจอกันแล้วยิ้มให้ เหมือนใจจะขาดเลยค่ะ แอบมาร้องให้คนเดียว ยิ่งมีลูกอีกสงสารลูกมากเลยค่ะ พูดระบายให้ใครไม่ได้เลย??

14 Các câu trả lời

สู้​ๆ​นะ​ค่ะ​เพื่อ​ลูก​

Câu hỏi liên quan