คนท้องควรนอนตะแคง

เคยบอกคนอื่นว่าเรานอนตะแคงไม่ได้ ก็ไม่ค่อยเชื่อกัน ขวางมากกกกก ขำๆนะคะ 5555

คนท้องควรนอนตะแคง
99 Các câu trả lời

โอ้.. เพิ่งเคยเห็นเลยค่ะ ทำไมหนูทำแบบนี้ลูกกกก อือหือออ คาดว่าคลอดมาน้องจะแสบแน่นอนเลย นี้ขนาดในท้องยังกวนคุณแม่ขนาดนี้

4y trước

ยิ่งตอนแดนซ์ ตอนถีบ นอนไม่ได้เลยค่ะ เหมือนจะทะลุออกมาเลยค่ะ

บ้านนี้ตะแคงขวาใม่ใด้เลย เป็นแบบแม่เลยแต่ข้างเดียว แม่นอนซ้ายอย่างเดียวก็เมื่อยนะลูก นอนหงายก็หายใจใม่ออก

4y trước

ลองเจรจาดูมั๊ยคะ เผื่อจะยอมความ😅

18w4d น้องชอบนอนขวางเหมือนกันค่ะ ตะแคงซ้ายไม่ได้เลยเพราะหัวน้องอยู่ทางซ้าย กลัวท้องโตมากๆ จะเป็นแบบนี้จังเลย

4y trước

ลองเจรจาดูค่ะ กลับหัวด้วยนะลู๊กกกกก

เหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ให้แม่ตะแคงซ้ายได้แต่ไม่ให้ตะแคงขวาตะแคงขวาปุ้ปปูดแบบนี้เลยค่ะจนต้องหันกลับ5555

4y trước

555 ใครบอกเด็กไม่รู้ประสาเน๊าะ

นอนเท่ห์เลยลูกบ้านนี้ 😁😁 ที่บ้านยังไม่กลับหัวเหมือนกัน นอนตะแคงก็ลำบาก นั่งเอนหลับเอาจร้า ทรมานแม่ได้ใจ

4y trước

โหววว นั่งเอนหลับนี่สุดยอดเลยค่ะ เมื่อยแทนเลย

เคยเป็นตอนท้อง2น้องนอนขวางตั้งแต่ไตรมาส3จนอาทิตย์สุดท้ายน้องยอมกลับหัวให้เกือบได้ผ่าคลอดซะแล้ว😊😊

4y trước

น้องกลับหัวตอน37วีคค่ะกลับก่อนคลอด 1อาทิตย์ แต่แม่บ้านนี้นอนแทบไม่ได้เลยต้องนั่งหลับอึดอัดสุดๆเลยค่ะ

ตอนนี้ 31+3. ก็ยังขวางเหมือนกันค่ะเคลียดมากไม่อยากผ่าไม่รู้ทำไงให้หัวลง ปกติชอบนอนหงายเหมือนกันคะ

4y trước

เราก็พยายามช่วยนะคะ ทั้งสควท ทั้งทำม่าบริหาร จนตอนนี้ 36+4 แล้วค่ะ ทำใจขอให้แข็งแรงก็พอค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ คนแรกต้องตะแคงเท่านั้น ส่วนคนนี้ไม่ได้เลย เพราะน้องอยู่ท่าขวาง ต้องนอนหงาย

4y trước

ใช่คะ จะพลิกจะตะแคงลุกทีปวดมาก ไม่อยากนึกสภาพตอน 30วีคเลย

โอ้ยยย ทั้งขำทั้งสงสารเลยแม่555555 แฝดมั้ยคะหรือน้องตัวยาวทำไมทำบาปแม่แท้

4y trước

คนเดียวค่ะ กินพื้นที่เยอะไปนิดนึง

นอนแบบนี้แม่ก็ไม่ไหวนะลูก555สบายเกินไปรีบออกมาเถอะถ้านูจะนอนแบบนี้🥰🥰

4y trước

หนูเอาสะดวกค่ะ 😂😂😂

Câu hỏi liên quan