ทีมกรกฎาคมค่ะ

อยากแตกแล้วค่ะอึดอัดมากๆปวดเอวลงไปขาแทบจะขยับตัวไม่ได้แล้วทีมคลอดธรรมชาติ😊 #ท้องแรกคะ

ทีมกรกฎาคมค่ะ
24 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 29 แต่ท้องปั้นแข็งบ่อยมากแข็งขึ้นมาแต่ละรอบหายใจไม่สะดวกเลยเวลาเดินจะเสียวๆจิมิกะเจ็บขาหนีบบางครั้งเวลาเดินต้องพยุงท้องเพราะเจ็บค่ะอยากให้ออกมาเร็วๆละแม่ทรมาน😅

2y trước

ขอไห้คลอดง่ายๆเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้นัดคลอดสิงหาแต่ตอนนี้เจ็บท้องแบบท้องแข็งแล้วปวดแสบร้อนตามเนื้อตัวคะรวมทั้งในท้องด้วยนั่งนอนไม่ได้เลยคะหมอนัดตรวจครรภ์​12ก.คนี้ไม่รุ้จะให้คลอดก่อนรึเปล่าคะ

Thành viên VIP

บ้านนี้กำหนด 27 ค่ะ จิมิระบมทุกวันเลย นอนๆอยู่กว่าจะลุกไปห้องน้ำได้ น้ำตาจะแตก อยากให้น้องออกแล้วค่าาา ลุ้นทุกวันเลย

2y trước

27 กรกฎา ปวดจิมิมาก ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ปวดลองนอนก่ายหมอดูค่ะ ช่วยลดปวดจิมิได้อยู่

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็อยากเเตกเเล้วเหมือนกัน อิแม่ปวดขาบ่ไหวเเล้ว มีอาการเจ็บเตือนตอน37วีคต้นๆ ตอนนี้ก็แล้วยังไม่มีวี่แววจะออกเลย555555

เหมือนกันเลยค่ะ อยากแตกแล้ว ทีมกรกฎาคม นัดคลอด20 ยังไม่มีน้ำเดินมูกเลือดอะไรเลย😁👶

Post reply image

บ้านนี้ 20 ก.ค. หมอตรวจภายในแจ้งว่าคลอดเองได้ เริ่มมีมูกเลือดแต่ยังไม่เจ็บท้องเลย

บ้านนี้กำหนด17ก.ค.อยากแตกแล้วเหมือนกันคะอึดอัดนอนยากมากแต่ยังไม่มีวี่แววเลย

2y trước

เหมือนกันเลยค่ะกำหนดคลอด 16 ก.ค ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะ ตั้งใจจะคลอดธรรมชาติ ตอนนี้ชักอยากจะผ่าให้ออกมาไวๆจังคะ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่​ 12​ กรกฎาคม​ ค่ะแต่ยังเงียบมาก😆

2y trước

วันเดียวกันเลยจ้ะแม่บ้านนี้เงียบมากไม่มีอาการอะไรเลย😂😂

บ้านนี้กำหนด24 มีแค่เจ็บเตือนและท้องแข็งปั่น อยากแตกมากก