อยากถามแม่ๆหน่อยค่ะ

อยากถามแม่ๆว่าตอนท้องชอบทานแต่ของหวานลูกออกมาเป็นเพศชายหรือเพศหญิงค่ะ อยากรู้มากๆค่ะ

37 Các câu trả lời

บ้านนี้หลังหายจากแพ้ท้อง เข้าเดือนที่5 อยากแต่ของหวาน พอได้กินแล้วชื่นจายมาก ผลออกมาได้ลูกสาวคะ

ท้องแรกไม่ชอบหวานไท่ชอบเปรี้ยวได้ชายค่ะ ท้องสอง22wชอบทานหวานทานเปรี้ยวหมอซาวได้เพศหญิงค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-107057)

เพศหญิงค่ะ ที่ผ่านมาทั้ง2คน ทานแต่ขนมหวานนะ ก้อได้ ญ อย่างโบราณว่าไว้จริงๆ

บ้านนี่ ตั้งแต่ท้อง รู้สึกชอบทานของหวานๆ เป็นพิเศษ ได้ลูกชายค่ะ

Thành viên VIP

เพศไม่รู้แน่ แต่เบาหวานน่ะชัวสุด ระวังด้วยนะคะ😂😂😂😂

พี่ที่ทำงานบอกทานเปรี้ยวได้ลูกสาวทานหวานๆได้ลูกชายจ้าา

บ้านนี้ตอนท้องกินช็อกโกแลตเป็นวันไปเลยค่ะ ผู้ชายจ้า

6y trước

ขอให้ได้ลูกชายนะจ้าแม่❤️

เราชอบทานของหวานเหมือน​กัน​ ออกมาได้ผู้หญิง​ค่ะ

เราชายชอบไอติมมาก แต่ต้องไอติมแบบไม่หวานมาก