เครียดมากค่ะ

หมอบอกน้ำหนักน้องเเค่35gเองคือน้องตัวเล็กมากตอนนี้ท้อง21+1เเล้ว กินเท่าไหร่ก็ไม่ลงน้องเลยเเถมเเม่ยังน้ำหนักลดลงด้วยเเนะนำหน่อยค่ะว่าต้องทำยังไง

2 Các câu trả lời

35 กรัม หรือ 350กรัมคะแม่? ใจเย็นๆนะคะ กินโปรตีนให้เยอะขึ้นค่ะ เนื้อสัตว์ไม่ติดมัน ปลา กุ้ง ปลาหมึก นมจืด นมถั่วเหลือง นมโอ๊ต น้ำเต้าหู้ไม่ใส่น้ำตาล เต้าหู้อ่อน เต้าหู้แข็ง ผักใบเขียว วนไปค่ะ กินให้อิ่มทุกมื้อเพื่อลูกค่ะ สู้ๆ

2y trước

ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า นมแพะ ก็ช่วยได้ค่ะ

ยิ่งเครียด ยิ่งแย่นะคะ / ทานเนื้อสัตว์ โปรตีน ผักใบเขียว ธัญพืช นม น้ำเต้าหู้สม่ำเมอ

Câu hỏi liên quan