แตกแล้วค้า 37w3d

หนูชื่อ ด.ญ.กันธิชา เนตรคำกูล ชื่อเล่นธิชา💕 หมอนัด15ธันวา แต่หนูแตกก่อน 28พฤศจิกา2563 น้ำหนัก3,250g หนูแข็งแรงมากๆเลยไม่ต้องเข้าอบ แต่ทำแม่แสบอยู่นะคะ🤣 วันที่27แม่มีเลือดออก ปากมดลูกเปิด3เซ็น แต่ไม่ปวดท้อง หมอให้แอดมิท ตอนเช้า7โมงปากมดลูกเปิด6เซ็น+หมอให้ยาเร่งคลอด เจาะน้ำคล่ำ หลังจากนั้น.....ทรมานสุดๆปวดท้องตั้งแต่8โมง จนบ่ายโมง หมอบอกว่าปากมดลูกไม่เปิดเพิ่ม แล้วหัวลูกยังอยู่สูง...สรุป....เตรียมผ่านะคะคุณแม่ บล็อคหลังแล้วก็เอาแม่ไม่อยู่เจ็บมากกก สรุปหมอให้ดมยาสลบอีก ทรมาณคูณ2 เจ็บมากๆ แต่คุ้มค่าที่ได้ของขวัญชิ้นนี้แทนความเจ็บปวด❤️

แตกแล้วค้า 37w3d
20 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่า 💕👶🏻💐

Câu hỏi liên quan