มีแม่ท่านไหนมีภาวะผล Risk of NTD เสี่ยงสูงเหมือนเราบ้างคะ ของเราเสี่ยงสูง 1:18

สอบถามค่ะ มีคุณแม่ท่านไหน เจาะเลือดตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมผลเสี่ยงต่ำ แต่พบความเสี่ยงสูงของผล Risk of NTD คือภาวะหลอดประสาทไม่ปิดบ้างคะ ของเรา เสี่ยง 1: 18 คุณหมออัลตร้าซาวด์ดูทั้ง 2 โรงพยาบาลยืนยันว่าไม่พบความผิดปกติใดๆค่ะ แล้วแม่ท่านไหนมีความเสี่ยงด้านนี้และลูกคลอดออกมาปกติบ้างคะ รบกวนแม่ๆ มีความเสี่ยงด้านนี้แชร์ประสบการณ์ ทีค่ะ.

Hãy là người đầu tiên trả lời