รีวิว โดโซะ เบบี้ไบท์

สวัสดีค่ะแม่ๆ โพสต์นี้เรามาป้ายยาขนมที่ท่านceoตัวน้อยสาทารถทานได้ค่ะ ก็คือ โดโซะ เบบี้ไบท์ รสออริจินอล ขนมตัวนี้รสชาติจะหวานๆจากข้าวกับแป้งค่ะ ส่วนประกอบที่ข้างซองเขียนไว้จะมี ข้าว แป้งมันฝรั่ง น้ำตาล นมผงขาดมันเนยแล้วก็เกลือค่ะ แต่ตัวขนมไม่มีความเค็มเลย ท่านceoบ้านนี้ชอบมากค่ะแค่ยื่นให้ก็หยิบเข้าปากเลย ที่สำคัญตัวขนมละลายในปากนะคะเหมาะสำหรับที่ท่านceoบ้านไหนฟันยังไม่ขึ้น บ้านนี้ให้2วันต่อ1ห่อค่ะ อันนี้สามารถบดใส่กับน้ำร้อนทำเป็นข้าวบดได้ด้วยค่ะ

รีวิว โดโซะ เบบี้ไบท์
1 Trả lời
Super Mom

บ้านนี้น้องก็ชอบกินค่ะ

2y trước

ขนาดเรายังชอบเลยค่ะแม่🤣