การนอกใจ ที่ไม่ได้จับได้ว่ามีคนอื่น

สวัสดีค่ะแม่ๆ อยากขอระบายนะคะ ตอนนี้เราท้องได้5เดือนกว่า และได้เล่นมือถือของสามีปรากฎว่าเราไปเห็นว่าเขาเข้าไปส่องผู้หญิงที่แต่งตัวโชว์เต้นวาบวิว เราเสียใจมากๆเลยค่ะ เพราะเราเองคงไม่สวยแล้วรึเปล่าคะ เรามีลูก2คน คนแรก1ขวบเราเลี้ยงลูกเองไม่มีเวลาที่จะแต่งตัวสวยๆเลยค่ะ น่าจะครั้งที่3 ที่เราเห็นเราถามเค้าเค้าก็บอกว่าไม่ได้คิดอะไร มันจริงรึเปล่าคะ เขาดูรักเรากับลูกดีมาตลอดแต่พอมาเห็นแบบนี้เขาเสียใจมากๆเลยค่ะ แบบนี้เขาเรียกว่าเป็นการนอกใจอย่างนึงไหมคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan