คลอด 24 มีนา 63

สวัสดีค่ะหนูชื่อ น้อง small ค่ะ (ชื่อเล็กแต่ตัวไม่เล็ก หนูเป็นน้องสุดท้องค่ะ) น้ำหนักคลอด 3,870 เวลา 10.59 น. หนูอายุ 13 วันแล้วค่ะ

คลอด 24 มีนา 63
127 Các câu trả lời

แนะนำเปิดเพลงให้ลูกฟัง ทำให้ลูกหลับสบาย ช่วยพัฒนาการด้านสมองด้วย เราเปิดให้ฟังตั้งแต่อยู่ในท้อง ตอนนี้6เดือนแล้วครับ น้องเป็นเด็กอารมณ์ดี ไม่ร้องงอแง https://www.youtube.com/watch?v=fuWTY-i4t6U&t=205s

มองลูกบ้านอื่นช่างคิ้วดกหันมามองลูกตัวเองสงสัยน้องลืมเอาคิ้วออกมาด้วย😅

Post reply image
4y trước

1เดือน7วันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากเกิดวันเดียวกันกะแม่บ้านนี้เลย

น่าชังจังค่ะ ผมคิวมาเต็ม คุณแม่บำรุงยังไงบ้างค่ะ

4y trước

บำรุงทั่วไปค่ะแม่ แต่ชอบทานน้ำเต้าหู้ค่ะ

น่าตาน่ารักน่าชังมากๆเลยคะแม่เข้มหวานมาเชียว

ตาดำผมดำ น่ารัก น่าเอ็นดู จังเลยค่ะ. คุณแม่. 😍😍😍

4y trước

ขอบคุณค่ะ🐖🐖 👶👶

น้องน่ารักมากเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะจ้ะ

4y trước

😊😊ขอบคุณค่ะ😘😘

Thành viên VIP

น่ารักน่าชักมากเลยลูก..คิ้วหนูสวยจัง

4y trước

🙏🙏ขอบคุณค่ะ 😚😚

คิ้วสวยมากๆเรยค่า ยินดีด้วยนะคะแม่

4y trước

🙏🙏ขอบคุณค่ะ😘😘🙏🙏

ตากลมมากก น่าเอ็นดูมากลูกก ❤️❤️❤️

4y trước

🙏🙏ขอบคุณค่ะ 🙏🙏