อาการลูกตอดหายไป

สวัสดีค่ะ เราท้องได้18+4 เราไม่รุ้ค่ะว่าลูกตอดเป้นแบบไหน แต่เรารู้สึกเหมือนมีอะไรยุในท้อง ช่วงเวลากินอิ่ม ช่วงนอน บางทีนัางยุเฉยๆก็มีค่ะ เป้นๆหายๆ เป็นประมาน3ชั่วโมงก็รุ้สึก บ่อยค่ะ เริ่มรุ้สึกตอน 18 วีคพอดี แต่มาวันนี้ไม่มีอาการแบบนี้แล้วค่ะ รึเราคิดมากก็ไม่รู้ วันนี้รุ้สึกแตค่ครั้งเดียว ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย เราเลยเอาเครื่องฟังเสียงหัวใจมาฟัง หัวใจน้องก็เต้นปกติดีค่ะ แต่ตอดน้อยลง อยากรุ้ว่าผิดปกติมั้ยค่ะ กังวลค่ะ

1 Trả lời

อาจจะหลับคะคุณแม่

Câu hỏi liên quan