ท้องไม่พร้อม

สวัสดีค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ พอดีตอนนี้ท้องได้ประมานเดือนกว่าๆแร้ว แต่ยังเรียนไม่จบค่ะ แฟนเขารับ ผู้ใหญ่รับรู้ แต่คือหนูเป้นไทรอยเป็นพิษ แร้วก้ต้องกินยาตลอด ตลอดเดือนกว่าๆที่ผ่านมายังไม่รุ้ว่าท้องก้กินยา พอรุ้ว่าท้องกุหยุดแร้วไปหาหมอ หมอเปลี่ยนยาให้เลยถามว่าที่ผ่านมามันอันตรายต่อเด้กไหม หมอบอกมีผล เลยขออัลตราซาวดู น้องตัวเล้กยังดูไม่ได้ แต่หนูอยากรุ้ว่าน้องหัวใจเต้นยุไหม น้องจะครบ32ไหมถ้าเก็บไว้ จะต้องไปตรวจที่ไหนค่ะ หนูอยากเก็บน้องไว้ แต่แฟนบอกถ้าเขาเกิดมาไม่ครบ32ละ เราจะเลี้ยงเขายังไง แฟนถามว่าถ้าจะเอาออก ให้เอาออกตอนนี้ตอนเขายังไม่มีชีวิต ตอนนี้คิดมากมากเลยค่ะ

9 Các câu trả lời

เลี้ยงเขาเถอะค่ะ

5y trước

ไม่เอาออกแน่นอนค่ะ😘

Câu hỏi liên quan