ทีมสิงหาคม

สวัสดีคร๊าบบ แม่ๆทุกคน รู้เพศลูกกันยังเอ่ย ลูกๆดิ้นดีไหมคร๊าฟ เล่าสู่กันฟังหน่อย❤

ทีมสิงหาคม
59 Các câu trả lời

28 สิงหาค่ะ ดูเอาละกันโน๊ะว่าน้องผู่หญิงหรือผู้ชาย.. ดิ้นค่ะ ดิ้นเก่งงงง โดยเฉพาะเวลาปะป๊าเล่นด้วย กับถูกใจรสชาติอาหาร(ไก่ทอด กุ้งทอด อะไรก็ได้ที่ทอด หรือกับข้าวที่ปะป๊าทำ) หรือดิ้นเวลาหม่าม้ากินเผ็ด(ไม่สบอารมณ์)

Post reply image

บ้านนี้จะ7เดือนแร้วจ้า ดิ้นดี ดิ้นเก่ง แต่ตัวจิ๋ว ผู้หญิงค่ะ กำหนดคลอด 25สิงหา

ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ หนักหน่อยตอนกลางคืนค่ะ บ้านนี้ลูกสาว 14 สิงหาคมจ้า

Post reply image

5สิงหาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ดิ้นเก่งมากดิ้นทีเจ็บซี่โครงเลยจ้ะ 😇

27​ สิงหาค่ะ​ หมอว่าได้ลูกชาย​ ดิ้นเก่ง​ เตะสนุก​😂😂 กินเก่งด้วย

Thành viên VIP

ขออนุญาติถามน่ะค่ะ ตรวจแบบเห็นหน้าแบบนี้ เรียกว่าตรวจอะไรค่ะ

4y trước

ซาว4มิติค่ะแม่

29+3 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะดิ้นดีมากเลยค่ะ ท้องสองกำหนดคลอด11/8/63

24 สิงหาค่ะ ได้ลูกสาว ดิ้นเก่งช่วงหัวค่ำ กับก่อนนอนค่ะ 😅

4สิงหาจ้า ยังไม่รู้เพศเลย ดิ้นเเรงจนเจ็บซี่โครงเลย 😆😘

4y trước

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยแต่ทำไมตัวเองถึงยังไม่รู้เพศ😂😍

รูปชัดมากเลยค่ะแม่ ดีจังเลยค่ะ อ้วนท้วนสมบูรณ์มาก

4y trước

ขอบคุณค่ะแม่

Câu hỏi liên quan