ระเบิดตู้มมมมมมมมม ออกมาแล้ว

สวัสดีครับ ผมชื่อหนักแน่นครับ แม่ผมแอบติดตามพัฒนาการของผมในแอพนี้มา 38 w กำหนดคลอดจริงๆ 25 ธันวาครับ ผมต้องขอฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจไว้ด้วยนะครับ #บักดึ๋ง👶🏻 #หนักแน่นเอง ❤️👶🏻

ระเบิดตู้มมมมมมมมม
ออกมาแล้ว
24 Các câu trả lời

25 เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้ยังไม่แตกสักทีเลยค่ะ ตอนนี้เริ่มจะอึดอัดแล้วค่ะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 23 ธ.ค.มีแค่เจ็บเตือน ปวดหลัง ปวดขา อยากแตกแล้ว

บ้านนี้กำหนด27ค่า ตอนนี้ปากมดบุกเปิด2ซม.แล้วนอนรอต่อไปปป

Post reply image
4y trước

27เหมือนกันไม่มีท่าทีว่าจะแตกเรย อยากแตกแล้ว

โอ้ย อยากแตกบ้างแล้ว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

25 ธันวา บ้านนี้แค่เตือนไม่เจ็บจริงสักทีเลยค่ะ

บ้านนี้25ธันวาเหมือนกันค่ะแต่ไม่แตกสักที

Super Mom

ยินดีด้วยค่ะ ตู้มมมม ใหญ่เลยค่ะแม่ 😆🤗❤

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้20ธันวาเงียบมากค่ะ

บ้านนี้ 27 ธันวา มีเจ็บเตือนบวมปวดหลัง

ยินดีด้วยค่า คลอดตอนกี่วีคค่า