เลิกนมมื้อดึก

ลูกสาววัย3เดือน เลิกนมมือดึกแล้ว นอนตั้งแต่2ทุ่มครึ่งยาวยันเช้าค่ะ แบบนี้จะมีอะไรที่เป็นอันตรายต่อพัฒนาการของเค้ามั้ยคะ

8 Các câu trả lời

ไม่เปนอันตรายนะคะ ของบ้านนี้น้องก้อเข้านอนตอน 2 ทุ่มเหมือนกันคะ แต่ไม่เคยตื่นกลางดึกเลยตั้งแต่น้อง 3 เดือน จนถึงตอนนี้จะ 6 เดือนแล้วคะ

ดีจัง นี้กำลังจะสามเดือน ขอมื้อดึกตลอดเลย เที่ยงคืนและตีสาม อยากให้เลิกจัง เมื่อคืนคาบหัวนมไม่ยอมปล่อย ดึงออกจากปากไม่ออก

Thành viên VIP

ดีจังบ้านนี้8เดือนกว่ายังร้องกินนมอยุ่เลยคะ แล้วถ้าน้องเเข็งแรงและนน.ตามเกณคงไม่เป็นไรหรอกคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-122103)

บ้านนี้ก็เป็นค่ะน้อง 3 เดือนกว่าเเล้วกินนมก่อนนอนแล้วก็หลับยาวถึงเช้าเลยค่ะ

ดีจังค่ะ บ้านนี้จะ 8 เดือนแล้ว ตอนดึก นอนไม่นิ่งเลยค่ะ ปากก็จะกินอย่างเดียว 555

บ้านนี้ลูกได้2เดือน เข้านอนตอน5ทุ่มตื่นกินนตอนตี5

แม่มีวิธีมั๊ยคะหรือน้องเบิกเอง

Câu hỏi liên quan