แตกแร้วค่ะแม่ๆกำหนดคลอด14 ก.ค อุ้มท้องมา9เดือน ทุกอย่างเหมือนพ่อหมด มีตะจิ๋มที่เหมือนแม่

แตกแร้วค่ะแม่ๆกำหนดคลอด14 ก.ค อุ้มท้องมา9เดือน ทุกอย่างเหมือนพ่อหมด มีตะจิ๋มที่เหมือนแม่
34 Các câu trả lời

ของเค้านัด4 ก.ค ยังไม่มีอาการเลยค่ะแม่ อึดอัดไปหมดแล้ว ทรมานมากเวลาที่เขาถีบๆๆเหมือนตัวเขาเองก็อึดอัด เพราะไม่มีพื้นที่ให้เขาดิ้นแล้ว

3y trước

ไกล้แร้วคะคุนแม่ สู้ๆนะคะ

อิจฉาจังเลย แม่กำหนด 12 ก.ค ยังไม่มีอาการอะไรเลย โดนกระตุ้นคลอดไปเมื่อว่าน เงียบมากเลยค่ะ....👶👶👶👶

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด14ก.ค.เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย ชิวมากสงสัยน้องไม่อยากออก😂

บ้านนี้ก็เหมือนค่ะ​ มีแต่คนว่าเหมือนพ่อ​ มีสิ่งเดียวที่เหมือนแม่คือจิมิ555

บ้านนี้กำหนดคลอด4กรกฎาคมจ้าไม่มีอาการอะไรเลย ลูกสาวทั้ง3คนเหมือนกันจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 ก.ค. ยังเงียบอยู่เลยคร่าาา ดิ้นเก่ง ดิ้นแรงมากกกกก😊😊😊

Post reply image

บ้านนี้20ก.ค.ตอนนี้อาการเริ่มปวดจิ้ดๆๆท้องปั้นร่ะค่ะแต่ยังไม่ไปโรงบาล

บ้านี้ก็กำหนดคลอดวันที่14ก.คเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มีวี่แววจะออกเลย

บ้านนี้ศุกร์ที่ 9 ก.ค นัดผ่าท้อง 2 ยังเงียบจ้าแต่ดิ้นเก่งมากๆค่า

Thành viên VIP

อิจฉาจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด12กรกฎา ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลย