ขอระบายนิดนึง

ลูกพึ่งไปฉีดวัคซีน4เดือนเมื่อวาน เวลามีไข้ก็จะติดแม่มากถึงมากที่สุด บ้านนี้ไม่ให้วางเลยค่ะ วางปุ๊บร้อง อันนี้ตอนนอนไม่เป็นปัญหาเท่าไหร่ นอนซบแม่แม่ก็หลับท่านั้นเลย แต่ตอนที่หิวข้าวหิวน้ำ อันนี้เป็นปัญหามากค่ะ วางได้5-10วิเอง แม่ออกไปทำกับข้าวไม่ได้ ยู่บ้านคนเดียวไม่มีเป้อุ้มอีก เหนื่อยมากค่ะ5555 คุณพ่อก็ต้องทำงาน ทำมือเดียวคว่ำตลอดค่ะ อดกิน ใครมีเป้อุ้มส่งต่อมั้ยค่ะ ลูกหนัก6.2โล แขนอิแม่จิหักแล้ววว

ขอระบายนิดนึง
2 Các câu trả lời

จ้ำม่ำมากเลยค่ะคุณแม่

6y trước

กินเก่งสุดๆเลยค่ะ 555

Câu hỏi liên quan