สอบถามแม่ๆที่มีลูกชาย

ลูกชายที่บ้านตอนนี้ 3 เดือนกว่า พอดีมีคนทักว่าเวลาน้องฉี่อวัยวะเพศของน้องไม่ชู ไม่ชี้โด่ ฉี่เหมือนผู้หญิงเลย ตอนแรกแม่ก็ไม่คิดอะไร แต่บังเอิญมีคนแชร์คลิปลูกน้อยกำลังฉี่รดหน้าตัวเอง และเห็นผ่านๆอีก 2-3 คลิป เลยทำให้แม่คิดว่าทำไมลูกเราฉี่แล้วอวัยวะเพศเรียบไปกับอัณฑะน้องเลย ปลายชี้ลงพื้น เป็นแบบนี้มาตลอดไม่เคยเห็นชี้โด่เลยสักครั้ง เลยอยากทราบว่าเป็นแบบนี้ปกติมั้ย แม่พยายามหาข้อมูลดูในกูเกิ้ลแล้วแต่ไม่เจอข้อมูล เลยอยากสอบถามแม่ๆที่มีประสบการณ์ แม่จะได้หายกังวขอบคุณสำหรับคำตอบล้วงหน้าค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

1 Trả lời

📌