น้องดิ้นบ่อย

ลูกคลอดออกมาจะสมาธิสั้นมัยค่ะ

22 Các câu trả lời

ดิ้นบ่อยคือแข็งแรงค่ะ​ น้องคึก! ลูกเราดิ้นทั้งวัน​ เงียบหายไป20-30นาที​ ก็ดิ้นโชว์อีกแล้ว​ งี้ลูกเราก็สมาธิสั้นน่ะซิคะ​ ดิ้นทั้งวัน​แทบไม่หลับไม่นอน​ (เราทำงานที่ต้องใช้คำพูด​ เลยพูดทั้งวัน​ ลูกเลยรำคาญนอนไม่ได้มั้งคะ​555)

บ้านนี้ดิ้นจนแม่ไม่ได้นอน แต่มีความสุขคะ ไม่เกี่ยวกันหรอกคะ มันบงบอกถึงพัฒนาการของลูกเราคะ อย่าถือเยอะคะแม่ ทุกวันนี้เรารักษากะแพทย์แผนปัจจุบันคะไม่ไช่หมอตำแยเนาะ

อ้าวแม่ ไปได้ยินได้ฟังที่ไหนมา ลูกดิ้นบ่อยดิ้นดีแสดงถึงพัฒนาการลูกในท้อง มีแต่คนอยากให้ลูกดิ้น ถ้าลูกไม่ดิ้นจะอันตรายมากค่ะ

เอามาจากไหนคะตอนไปหาหมอๆไม่ได้บอกหรอคะว่าถ้าลูกดิ้นดีเเปลว่าลูกเเข็งเเรง

ดิ้นบ่อย(เกิน10ครั้ง)ถือว่าดี ดิ้นน้อย(ไม่ถึง10ครั้ง) ควรหาหมอ จ้า

เพิ่งรู้ว่ามีทฤษฎีนี้ด้วย ดิ้นบ่อยสมาธิสั้น!! แม่ตั้งสตินะคะ

5y trước

5555 ชอบเม้นนี้ คุณแม่คงคิดมากจนสติไปล่ะค่ะ เป็นสิ่งมีชีวิตค่ะแม่ ดิ้นได้ เตะได้ ดูดนิ้ว ร้องไห้เป็นค่ะ

Thành viên VIP

ดิ้นบ่อยดิ้นแรง คือแข็งแรงค่า แปลว่าพัฒนาการลูกดีค่ะ

ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะแม่ขา ดิ้นบ่อยสิดี

Thành viên VIP

ดิ้นบ่อยแปลว่าเเข็งเเรงค่ะ

ยิ่งดิ้นบ่อยยิ่งแข็งแรงจ้า