ลูก1เดือน2วันไม่ยอมนอนหรือสงบเองต้องห่อตัว

ลูก1เดือน2วันไม่ยอมนอนหรือสงบเองต้องห่อตัว บ้านเราไม่ได้ติดแอร์ กลัวลูกร้อน ช่วงก่อนครบ1เดือนลูกนอนเองไม่ห่อตัว พอจะครบ1เดือนตอนนอนต้องห่อตัวถึงจะยอมนอน ถ้าไม่ห่อตัวนอนแค่15-3 0นาทีไม่ถึง1ชม. บ้านไหนเป็นแบบเราไหมหรือมีคำแนะนำบ้างค่ะ #เเม่มือใหม่ค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

ลูก1เดือน2วันไม่ยอมนอนหรือสงบเองต้องห่อตัว
Hãy là người đầu tiên trả lời