ลูกชายอายุได้4เดือนกว่า อีก2วันจะครบ5เดือนค่ะ พอดีน้องนอนหลับอยู่บนเตียง เราเลยไปเข้าห้องน้ำ แปปเดียวได้ยินเสียงลูกร้องเลยรีบมาดู ปรากฏว่าลูกตกเตียงค่ะ ไม่รู้ว่าลงท่าไหน แต่ท่าที่เห็นคือนอนหงายกับพื้น พื้นเป็นไม้ค่ะ ตรงกระหม่อมกลางหัวโน แล้วก็รอบๆหัวอีก2ที่ มีใบหูข้างซ้ายเป็นรอยแล้วก็ช้ำตรงหลังหู แต่รีบเอาน้ำแข็งประคบแล้ว ลูกจะเป็นอะไรไหมคะ รบกวนผู้รู้หรือผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ

10 Các câu trả lời

หาหมอเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan