นมผงยี่ห้อไหนดีค่ะแม่ๆ

รบกวนแม่ๆ แนะนำนมผงให้หน่อยค่ะ ตอนนี้น้องทาน S26ม่วงอยู่ค่ะ น้อง 2 เดือน 24 วันค่ะ น้องกินนมแม่+นมผงด้วย แม่จะกลับไปทำงานเลยให้น้องหย่านม แม่ไปทำงานต่างจังหวัดไม่สะดวกปั้มนมให้น้อง ตอนนี้น้ำหนักน้อง 4.8 แม่อยากเปลี่ยนนมให้น้อง อยากให้น้องจ่ำม่ำ 😊 ** 2 วันน้องจะถ่ายทีนะคะ

2 Các câu trả lời

บ้านนี้กิน เอส26สีม่วงอยุ่ค่ะ น้ำหนักตอนคลอด 3.3 ตอนนี้น้อง2เดือน26วัน 4.9เเล้วค่ะ น้องกินดี ถ่ายดีค่ะ เปลี่ยนนมให้น้องดูดีๆนะคะ เผื่อกินไม่ถูกน้องท้องเสียค่ะ เเนะนำให้กินเเบบที่น้องกินค่ะ น้องชินกับรสชาติเเล้ว

Super Mom

น้องกิน s26 ม่วงอยู่เหมือนกันค่ะ 2เดือน 15วัน 5.6ค่ะ

1y trước

ผสมค่ะเกือบ2เดือน หลังจากนั้น นมผงล้วนค่ะ

Câu hỏi liên quan