27วีค5วัน รู้สึกว่าน้องดิ้นน้อยลง

มีใครเป็นเหมือนบ้านนี้มั้ยคะ ท้องแรกค่ะ ตอนนี้น้องได้ 27วีคกับ5วัน แม่รู้สึกว่าน้องดิ้นน้อยลงค่ะ น้องดิ้นนะคะ แต่รู้สึกว่าเบาค่ะ มีบางครั้ง ที่รู้สึกเหมือนน้องโก่งตัวด้วยค่ะ ตอนนี้แม่แอบกังวล😅😅 เพราะน้องเงียบจริง ๆ ค่ะ เท่าที่คลำเจอ น้องนอนอยู่ท่าขวางค่ะ แม่ก็แอบกังวล เพราะ 28วีค แม่ก็ต้องนับน้องดิ้นแล้วค่ะ หรือบางทีน้องอาจจะหลับลึกคะ แต่วันที่ดิ้นดี ดิ้นแรง ก็ดิ้นทั้งวันเลยนะคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời