ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่

มีแม่ๆท่านไหนมีอาการแบบเราไหมค่ะ เมื่อวันก่อนเราไปหาหมอตามที่หมอนัด แล้วได้ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ พอกลับมาถึงบ้านเราเหงื่อออก อาการคล้ายจะเป็นไข้ พอนอนสักพักก็ดีขึ้น แต่พอมาวันหลังๆเริ่มมีอาการเวียนศีรษะอยากอาเจียน ปวดหัว นอนไม่ค่อยหลับ พอหลับตาก็จะรู้สึกเวียนศีรษะ ปวดเนื้อปวดตัว ปากแห้งแตก #ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ ทำยังไงให้หายดีค่ะ กินยาพาราแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời