แม่ๆท่านไหน ทีม มกรา 64 บ้างคะ

มีแม่ๆท่านไหน กำหนดคลอด มกราคม 64 บางไหมคะ ตอนนี้อาการเป็นยังไงกันบาง

แม่ๆท่านไหน ทีม มกรา 64 บ้างคะ
180 Các câu trả lời

มกรา64ค่ะรอคำนวนครรภ์อีกทีอัลตร้าซาวได้ไม่ตรงกันระหว่างคลีนิคกับโรงพยาบาลคลีนิคนัด15/01/64โรงบาลนัด27/01/64ส่วนอัลตร้าซาวของคลีนิคตรงแปะกับประจำเดือนเราเลยค่ะแต่ของโรงบาลตรงกับประจำเดือนของเรา

กำหนด 14 ม.ค. แต่ เลือกผ่าวันที่ 5ม.ค.ค่ะ ไม่รู้จะอยู่ถึงรึเปล่า baby boy ค่ะ ดิ้นเก่งมากกแรงด้วยถีบจนจุก 555 ปวดร้าวตอนนอนพลิกตัว 31W2Dแล้ว ซาวด์ตอน 31W น้องหนัก 1700 กรัมแล้ว หมอบอกแม่ท้องเล็กแต่น้องตัวโต ❤️❤️

9 มกราคมค่ะ อึดอัดไปหมด เดินมากก็หน่วงท้อง ปวดซี่โครง ฉี่บ่อย นอนหลับยากหลับๆตื่นๆทำให้นอนได้ทั้งวัน โค้งสุดท้ายนี้ทรมานมาก เวลาลูกดิ้นทีฉี่เล็ดเลยค่ะ55 อดทนอีกนิดเดียว

33+ กำหนด2มค. ยังชิวๆไม่มีอาการปวดนั้นนี้เหมือนบ้านอื่นเลยเลยค่ะ เรื่องดิ้นไม่ต้องพูดถึง ดิ้นเก่งเหมือนอยู่ในผับ

4y trước

ท้องแรกลูกชายเหมือนกันจ้าา

Thành viên VIP

14มกราคมค่ะ เหนื่อยมากช่วงนี้ ทำอะไรไม่ค่อยจะไหวเลย ลูกก็ดิ้นเก่งมาก แม่นอนก็ไม่ค่อยหลับ สรุปคือเหนื่อยค่ะ 55555

4y trước

บ่อยค่ะ ช่วงกลางคืน แต่เป็นปกตินะคะปรึกษาคุณหมอแล้ว เพราะบ้านนี้ลูกค่อนข้างตัวใหญ่ หน้าท้องก็บางแล้วก็ไม่ใหญ่มากด้วย ถ้าคุณแม่เหมือนกันก็ไม่เป็นไรค่ะแต่ถ้าแข็งบ่อย แข็งนาน แข็งตลอดควรพบหมอนะคะ

16 มกรา 64 อาการปวดท้องน้อยเเล้วน้องนี้ถีบเเรงมากคะเเทบจุกเลย ตอน29+5 น้ำหนักน้องมี 1720g ตอนนี้30+5ยังไม่รู้คะ

10มกรา 64ค่ะ อึดอัดมากค่ะ น้องดิ้นเก่งสมเป็นผู้ชายเลยค่ะ แถมปวดหลังปวดเอวไปหมด

17ม.คปวดหลังมากท้องปั้นบ่อยปวดหน้าขาปวดลงไปจิมิเลยคะตอนนี้นอนไม่ค่อยสบาย

30+1ทีมมกราคมเหมือนกันจ้าเริ่มแน่นยิ่งเวลากินอิ่มใหม่หายใจลำบากมากคะ

Post reply image

6 มกราค่ะ ช่วงนี้เพลียมากก😅 แม่เป็นโรคเลือดด้วย ลูกก็ดันท้องเก่งมากๆ