ครีมกันท้องแตกลาย

มีแม่ๆ ท่านไหนเป็นไหมค่ะ ทาครีมกันท้องแตกลาย แล้วขนขึ้นหน้าท้องพรึ่บเลยค่ะ ? จากเดิมมีนิดหน่อย แต่เห็นได้ชัดว่าขนมันยาวขึ้น เปลี่ยนมาใช้อะไรดีค่ะ

11 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ไม่ใช้ก็ขึ้นเยอะอยู่แล้วคะ แต่ว่าเราใช้smooth e ก็ดีชุ่มชื่นขนก็ปกติเหมือนเดิมคะ แต่ที่ขนขึ้นเยอะเป็นเพราะฮอร์โมนคนท้องตอนนี้9เดือนจางหายไปเองเยอะเลย

ของเราใช้น้ำมันมะพร้าวค่ะ ท้องแตกนิดหน่อย เป็นเส้นขาวๆ บางๆ แต่ไม่น่าเกลียด และไม่มีขนขึ้นค่ะ

เราก็มีขนขึ้นค่ะ ตั้งแต่ท้องตอนนั้นยังไม่เริ่มทาครีมเลย ตอนนี้8เดือนหายไปหมดแล้ว

บ้านนี้ไม่ได้ทาขนก็ยาวขึ้นค่ะ​ อาจจะเป็นเพราะฮอร์โมน​เราเปลี่ยนด้วยค่ะ

มันเป็นฮอร์โมนมากกว่านะเราว่า ตั้งแต่ท้องมาขนขึ้นท้อง แขนเต็มไปหมด

เราว่าไม่เกี่ยวบ้านนี้ไม่ทาครีมเลย ขนยังขึ้นเลยค่ะ

บ้านนี้ใช้เเค่ออยล์ อย่างเดียวคะ ไม่เเตกไม่ขนคะ

แม๊ ลองเปลี่ยนยี่ห้อครีมมมั้ยคะ กลัวขนขึ้นเยอะ

4y trước

เปลี่ยนแล้วค่ะ ขนที่พุงมันยาวขึ้นจนตกใจ

ขนมาจากฮอร์โมนได้ค่ะ เราใช้อันนี้ ไม่แตกเลย

Post reply image
4y trước

ทาได้หมดเลยค่าา ทาหน้าได้ด้วย

นี่ใช้ออยโง่ๆเลยทาตั้งแต่รู้ว่าท้อง

Câu hỏi liên quan