29w4d

มีแต่คนทักว่าท้องเล็กจัง

29w4d
123 Các câu trả lời

34 weeks ค่าา บ้านนี้เวลาไปซาวด์ คุณหมอก็บอกว่าท้องเล็กนะ แต่ นน.ลูกตามเกณฑ์ค่ะ

Post reply image

เท่าของเราเลยแต่ของเรา 36 สัปดาห์ ท้องเล็กแต่น้องตัวใหญ่ เลยไม่ค่อยกังวล

Thành viên VIP

ไม่เล็กแล้วน่ะค่ะแม่ อย่ากังวลเลยค่ะ ดูแลสุขภาพเพื่อเบบี้ดีๆน่ะค่ะ

แบบนี้เรียกเล็กถ้าใหญ่จะขนาดไหนค่ะ?? ของเรา29+1 wเล้กกว่านี้เย้อะเลย

Thành viên VIP

ใหญ่แล้วแม่​ อย่าสนใจคนอื่นค่ะ​ น้ำหนักลูกตามเกณฑ์​ก็โอเคแล้วค่ะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ..แม่

ของเรา27วีคเล็กกว่านี้นิดนึง สงสัยใขมันเยอะอยู่แล้วด้วยค่ะ😂

34+3 จ้า ไม่ใหญ่แต่ก็ไม่เล็กนะคะ ใครว่าเล็กแม่บ้านนี้เถียงค่ะ

ไม่เล็กน่ะค่ะ เราตอน29วิคเท่ากับคุนเค้ายังว่าไหญ่ยุ่เลย

น่าจะเท่ากันนะ มีคนว่าท้องเล็กเหมือนกันค่ะ 30 สัปดาห์ค่ะ

แม่ท้องใหญ่มากน่ะค่ะมองจากในรูปแล้วเท่า38วีคของเราเรย

Câu hỏi liên quan