เหนื่อย

พึ่งรู้คำว่าแม่เหนื่อยก็วันนี้ ท้องแค่สามเดือนยังรู้สึกทรมาน เหนื่อย เหมื่อย ล้า แถบโดนทิ้งติดต่อไม่ได้ตั้งแต่วันที่เขารู้ว่าท้อง ปัญหาหลายๆสิ่งทาทมเข้ามา ทำให้คิดว่าเราจะผ่านไปได้หรอ เราจะสู้ได้จริงไหมรอ เหนื่อยมาก ร้องไห้ทุกวันก่อนนอน เช้าตื่นมาก็ทรมานกว่าจะลุกได้ ไหนงานก็ต้องทำแต่วันยันค่ำ ถามว่าท้อไหม เหนื่อยไหม เสียใจไหม บอกเลยว่ามาก แต่ทุกครั้งที่น้อยใจและท้อ ได้แต่มองแม่ แล้วดูคนอื่นว่าเขายังผ่านกันมาได้เราก็ต้องได้

35 Các câu trả lời

เพื่อลูกนะคะ อดทน💪

4y trước

ใช่ค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่

สู้ๆนะคะ✌️✌️

Thành viên VIP

สู้ๆนะคะ✌✌

อดทนนะค่ะ

สู้ๆค่ะ✌✌

สู้ๆนะคะ