ผลิตภัณฑ์ซักผ้า ล้างขวดนม อาบน้ำแรกเกิด

พอดีใกล้คลอดจะเริ่มเตรียมซักผ้าไว้ให้น้อง แต่ยังไม่รู้จะใช้ยี่ห้องไหนดี ไปยืนเล็งหลายรอบ ตัดสินไม่ได้ซักที ? ท้องแรกค่ะ ไม่รู้กลิ่นแบบไหน อ่อนโยนขนาดไหน รบกวนแม่ๆแนะนำด้วยนะคะ ปกติใช้แบบไหนกัน ??

ผลิตภัณฑ์ซักผ้า ล้างขวดนม อาบน้ำแรกเกิด
51 Các câu trả lời

ดีนี่สีชมพูค่ะ แนะนำอย่าใส่เยอะเกินไปนะคะกลิ่นหอมแรงค่ะ

เราใช้ดีนี่สีชมพูซักผ้าทั้งบ้านเลยค่ะ หอมมากกกกกกๆๆๆๆๆ

บ้านนี้ใช้ดีนี่สีเขียวค่ะ ออเกนิค หอมดีอิแม่ชอบค่ะ

Thành viên VIP

อันที่5ค่ะ สีชมพูอ่อน กลิ่น ฮันนี่สตาร์ หอมมากค่ะ

บ้านนี้ชมพูล่างค่ะหอม ซื้อตุนเป็นโหลๆเลยค่ะ

ดีนี่ซักผ้าขาวชมพู ปรับผ้านุ่นดีนี่ชมพู #ลูก2M21D

5y trước

ใช้เหมือนกันเลยค่ะ

สีฟ้าขวาล่างค่ะ สำหรับนิวบอนหอมอ่อนๆค่ะ

สีชมพู​ล่างคะ​ หอมติดผ้าไม่แรงคะ

บ้านนี้ชอบสีฟ้าเขียวชมพูค่ะหอมๆ

บ้านนี้สีชมพูกะเขียวคะน้ำยาซัก

Câu hỏi liên quan