แม่คะว่าสอบถามหน่อยคะ

พอดีว่าวันที่6มิถุนาคม ตรวจขึ้น2ขีดจางๆ แล้วว่าจะไปฝากท้องเมื่อวาน ปรากฎว่าตรวจไม่เจอ หมอก็ไม่ให้ฝากคะ แม่ท่านไหนเคยมีประสบการณ์ แบบนี้ไหมคะ หมอไล่กลับมาเลยคะ ตรวจ2วันติดขึ้นแบบนี้ทั้งสองวันคะงงมากคะไม่ท้องเฉย

แม่คะว่าสอบถามหน่อยคะ
29 Các câu trả lời

ไปตรวจที่คลินิกดูนะคะ แนะนำให้ไปตอนเช้าจ้า

5y trước

จ้าจะลองดูจ้า

รออีกหนึ่งสัปดาห์ค่ะเพื่อความชัวร์ค่ะ

5y trước

จ้าแม่พอดีสิ้นเดือนพอดี

Thành viên VIP

ลองเปลี่ยนที่ตรวจครรภ์แบบใหม่ดูค่ะ

5y trước

หนูไปจรวจที่คลีนิคว่าจะฝากท้องแล้วหมอตรวจฉี่ไม่ขึ้นเหมือนกันคะแม่

รออีก1-2อาทิตย์แล้วค่อยตรวจใหม่นะคะ

5y trước

จ่าขอบคุณจ้าแม่

รอสักอาทิตนึงแล้วตรวจใหม่ค่ะ

ต้องตรวจให้มันชัดกว่านี้จ้าาา

5y trước

จ้าแม่วันนี้จะไปชาวกะตรวจเลือดจ้า

ไปคลีนิคอัลตร้าซาวดูค่ะ

5y trước

ขอบคุณคะแม่

รออีก 1 สัปดาห์ค่อยตรวจใหม่คะ

Thành viên VIP

รอสักอาทิตย์แล้วตรวจใหม่คะ

Câu hỏi liên quan