แม่ๆแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ

พอดีรู้สึกเจ็บคอ มีน้ำหมูกนิดหน่อยเลยสังเกตอาการตัวเองวันนี้ซื้อที่ตรวจโควิดมาตรวจสรุปขึ้น 2 ขีด นัดผ่าคลอดอีก 2 วันเลยได้เลื่อนวันผ่าโทรปรึกษาหมอแล้ว เขาบอกให้กินยาตามอาการ ยาพารากับแก้ไอ ถ้าไม่มีไข้ แต่เราก็ยังไม่มีไข้ไม่ตัวร้อนนะคะ แบบนี้เราจะเป็นโควิดอยู่กี่วันค่ะกังวลมาก พึ่งเป็นโควิดครั้งแรกอุส่ารอดมาทุกซีซั่น พอดีอยากรู้ว่าแม่ๆเคยติดโควิดตอนท้องไหมคะ กี่วันหาย ทานยาอะไรกันบ้าง รักษาตัวเองกันยังไง จะมีผลกระทบต่อตัวเล็กในท้องไหมค่ะแม่แอบกังกลมากๆ.🥹#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời