สอบถามค่ะแม่ค่ะเรื่องนม

พอดีตอนนี้น้องทานนมตัวนี้อยู่ 2 อาทิต น้ำหนึ่งขึ้นดี แต่หลังจากที่น้องไปฉีดวัคซีน 6 เดือน ตกกลางคืนน้องถ่ายท้อง แล้วก็เข้าโรงบาล เพราะถ่ายเป็นมูกเลือดปน ตอนอยู่โรงบาลหมอและพยาบาลให้น้อง ทานนม แนนโกรโปร และแนะนำว่าให้ต้องทานหมดกระป๋องแล้วค่อยกลับมาทานนมเดิมได้ หลังจากที่นมหมดกระป๋องแม่ก็ลองให้น้องกลับมาทานนมเดิม ได้สองวัน ทุกครั้งที่น้องทานนมเสร็จน้องจะถ่าย ออกมาตลอด แต่อึของน้องปกติดี ไม่ร้องกวนไม่ท้องอืด อันนี้ปกติไหมค่ะ แต่น้ำหนักน้องไม่ขึ้นเลย

สอบถามค่ะแม่ค่ะเรื่องนม
Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan