อยากถามแม่ๆ ที่ตั้งครรภ์ใช้ครีมตัวไหนทาหน้าอยู่บ้างคะ

พอดีกำลังมองหาครีมทาหน้าที่อ่อนโยนต่อผิวอยู่ค่ะ แม่ๆ มีตัวไหนแนะนำบ้างไหมคะ

4 Các câu trả lời
Super Mom

บ้านนี้ผิวบาง - ผสม ใช้ครีมๆไม่ค่อยได้เลยค่ะ จะใช้เป็นน้ำหรือเจลเอา ใช้ hadalabo สีน้ำเงิน/สีทอง Biotherm Innisfree green tea seed serum ใต้ตา Estée Lauder night repair eye ค่ะ

ขอแนะนำ Clinique moisture surge. เนื้อบางเบา สบายหน้า เราเป็นคนผิวแพ้ง่าย ใช้ตัวนี้ไม่มีปัญหาแพ้ใดๆเลยค่ะ

บ้านนี้ใช้ของแบรนด์EVE'S ทั้งหน้าและท้องค่ะ

Thành viên VIP

Plamer lotion

Câu hỏi liên quan