ตอน16วีค หมอบอกลูกชายชัวร์ พอ20วีค หมอบอกลูกสาวชัวร์ ...แม่..งงค่ะ

พอ24วีคจะเปลี่ยนอีกไหมคะเนี่ย แม่ๆช่วยดูหน่อยค่ะ (รูปซาวด์20วีค) เราซื้อชุดลูกสาวได้เลยมั้ย หรือควรรอดูตอน24วีคดี...

ตอน16วีค หมอบอกลูกชายชัวร์ พอ20วีค หมอบอกลูกสาวชัวร์ ...แม่..งงค่ะ
35 Các câu trả lời

เคยแบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ... ตอนวีค 16 หมอบอกว่าผู้ชาย จึงตั้งชื่อเรียกไว้ด้วยเลย... พอ 20 วีค หมอก็บอกว่าผู้หญิง ... ทำซะตกใจจนต้องไปซาวด์อีกคลีนิกนึงหลังจากนั้นสองสัปดาห์ หมอก็บอกว่าผู้หญิงเหมือนกัน จนต้องเชื่อแล้วล่ะ...รีบเปลี่ยนชื่อทันใดเลยค่ะ.... (ค่อยซื้อชุดก่อนก็ได้น่ะค่ะ รอซาวด์อีกรอบจะได้มั่นใจและชัดเจนกว่า ดีที่สุดคะ)

บ้านนี้เห็นแบบนี้เลยค่ะหมอบอกว่าน่าจะหญิงเพราะถ้าชายจู๊ต้องโผล่แล้วแต่อีแม่ไม่มั่นใจเหมือนกันเพราะน้องหันตูด🤣🤣แอบซุกแม่ไว้ป่าวไม่กล้าเตียมกระโปรงเลยค่ะกลัวลูกสาวมีจู๊😂😂

เหมือนกันเลยค่ะแม่😅 บ้านนี้ตอน 12 w บอกผู้ชาย พอ 16 w บอกผู้หญิง อิแม่ปรับโหมดไม่ทันเลยค่ะ ซาวด์อีกที 25 ก.พ นี้ แต่หมอบอกว่าเพศจะชัดมากๆต้อง 6 เดือนขึ้นไปค่ะ ชัวร์สุด

5y trước

อยากได้ลูกสาวค่ะ แต่ผลซาวด์ออกมาเป็นแบบนี้

Thành viên VIP

เพิ่งไปซาวด์มา 15 weeks 1 day หมอฟันธงว่า ผช. เห็นจู๋เป็นแท่ง หวังว่าพอไปซาวด์คราวหน้า แท่งจะไม่หดหายไปไหนนะ ตั้งชื่อเรียบร้อย เรียกทุกวันเลยตอนนี้

Post reply image

เห็นโพสนี้คุณแม่แล้วเริ่มลังเลเลย 5555 หมอบอกลูกสาว2 กลีบ ซาวด์ตอน20w กว่าๆ ที่บ้านดีใจกันใหญ่หลานสาวคนแรกของบ้าน กลัวจะมีหน่อไม้โผล่มาจัง. 😂😂😂

1y trước

นี่ยังไม่กล้าซื้อชุดเลยค่ะ 🤣🤣 หมอบอกเรียบแบบนี้ผญ.ชัวแต่เพื่อนบอกว่ารอก่อน เผื่อ27วีคมีแท่งอะไรโผล่

ของเราซาวด์ 15 วีคหมอแทงฝั่งผู้ชาย พอ 20 วีค หมอบอกว่าผู้หญิง 95% ผลเลือดออกตอน 21 วีค ผู้หญิง 99.99% จนตอนนี้ 28 วีคซาว์ทุกครั้งผู้หญิงตลอด

ครั้งที่ไปซาวด์ดูเพศตอน3-4เดือน หมอบอก50/50ค่ะ พอไปซาวด์ตอน5เดือน มังกรเริ่มออกแล้ว ยิ่งตอน6เดือนชัดเลยค่ะ มาทั้งดุ้น

5y trước

ชัดมากกค่า

เหมือนกันเลยค่ะ ตอน19w หมอบอกชาย98% พอซาวด์ล่าสุด 27+6w เมื่ออังคารที่แล้ว หมอบอกหญิง90% สับสนเลย เตรียมเสื้อผ้าไม่ถูกกันเลย

5y trước

ทางนี้อยากได้ผู้หญิงมาก ลูกชาย2คนแล้ว รอซาวด์รอบ3ค่ะ

ขอดูรูปใบซาวตัวเห็นเป็นชายหน่อยได้ไหมคะ ขอเราก็ชาย 13 วีค แต่อยากได้ลูกสาวเพราะคนโตเป็นผู้ชายคะ

5y trước

ดูในคอมเม้นได้เลยจ้าแม่ โพสให้มะกี้

หมอก็บอกแบบนี้เหมือนกันค่ะว่าได้ผู้ชาย ไปตรวจล่าสุด20w น้องอ้าขา หมอฟันธงผู้หญิงชัวร์