บันทึกแรกของหนู

ผมชื่อ 🎊ด.ช.กฤตพล ด้วงจอกนอก ชื่อเล่น น้องอาร์เธอร์ ⚖️น้ำหนัก 3,015 กรัม กำหนดคลอด 12 พฤศจิกายน 2565 🎂คลอดวันที่ 9 พฤศจิกายน 2565 💫(39+4) (ผ่าคลอดบล็อคหลัง) 🕦11:32 น.

บันทึกแรกของหนู
8 Các câu trả lời

แตกแล้วค่ะ กำหนด 17 พ.ย 65 คลอดจิง 10 พ.ย 65 ค่ะ ผ่าคลอดค่ะ

Post reply image

ทำไมคุณแม่ได้ผ่าคะ หรือแพลนไว้อยู่แล้ว

2y trước

ใกล้คลอดแล้ว ไม่มีอาการปวดท้องหรืออะไรเลยค่ะ คุณหมอเลยตรวจปากมดลูก บอกว่าปากมดลูกยังไม่เปิด แนะนำให้ผ่าคลอดค่ะ เพราะดูแล้วคุณแม่คงไม่มีแรงคลอดเองแน่

Influencer của TAP

กำหนดคลอด 22พย. คลอดจริง 11พย. คลอดธรรมชาติ

Post reply image

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

น้องน่ารักมากเลยค่ะแม่

2y trước

ขอบคุณมากค่ะแม่

Super Mom

ยินดีด้วยค่า 😍

2y trước

ขอบคุณมากค่ะ🥰

Super Mom

ยินดีด้วยนะคะ

2y trước