ปวดท้องจะคลอด..??

ปวดท้องจะคลอดนี่ปวดเหมือนปวดประจำเดือนรึเปล่าคะ รึปวดทั่วท้อง บางคนบอกเหมือนปวดประจำเดือน ในเว็ปก็บอก แต่พยาบาลบอกเราว่าต้องปวดทั่วท้องแล้วค่อยไปรพ. คือตอนนี้เราปวดท้องน้อยมากๆ ปวดสุดๆ ปวดมาจะ2อาทิตย์แล้ว ไป2รอบเขาก็ให้กลับบ้าน จนเราไม่รู้ว่าปวดท้องน้อยมากๆมากขนาดทนไม่ไหว แต่เราไม่กล้าไปโรงบาล เพร่ะไปเขาก็ให้กลับ เราเริ่มปวดหลังจากหมอกระตุ้นนะคะ 38+4 สับสนค่ะ กลัวลูกเป็นอะไร ท้องแข็งบ่อยมาก ปวดท้องตลอดเวลาปวดเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan