น้องแตกแล้วครับ 3,735กรัม

ปวดท้อง ถี่ๆ ตอน 21:00 ไป รพ ตอน 06:30 คลอด 07:28

น้องแตกแล้วครับ 3,735กรัม
19 Các câu trả lời

ปวดแบบไหนคะ บอกหน่อย นี่ก็ก็กำลังปวดเลย ปวดๆ หายๆแบบ เหมือนปวดอึค่ะ แต่เบ่งไม่ได้เลย ทุกครั้งที่ปวด ฉี่เล็ดตลอดค่ะ

ปวดแบบไหนคะ บอกหน่อย นี่ก็ก็กำลังปวดเลย ปวดๆ หายๆแบบ เหมือนปวดอึค่ะ แต่เบ่งไม่ได้เลย ทุกครั้งที่ปวด ฉี่เล็ดตลอดค่ะ

Thành viên VIP

ดีใจด้วยคะ ปวดเตือนเหมือนกันแต่ยังไม่ออกเลย น้องจ้ำม้ำมากกกกเลยคะคุณแม่

ซาลาเปาน้อยน้องน่าซังมากแข็วแรงๆไวๆนะคะทางนี้รอจนจะเลยกำหนดคลอดแล้วคะ

หื้ออออ น่าฟัดมากลูก ทางนี้ก็รออยุ่เหมือนกันไม่รุ้จะแตกตอนไหน

คุณแม่ ปวดท้องแบบไหนถึงคลอดค่ะ บ้านนี้ปวด5นาทีก็ปวด

แก้มเยอะมากกก แข็งแรงไวๆทั้งแม่และลูกนะคะ

จ้ำม้ำมากเลย แม่คลอดเองหรือผ่าคะ

แม่บำรุงอย่างไรค่ะ น่าตีมากลูก

อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจังคะ🥲

Câu hỏi liên quan