แบบนี้ท้องป่าวค่ะ

ประจำเดือนไม่มา1เดือนแล้วค่ะ มีอาการเหมือนจะไข้ เหนื่อยง่าย หงุดหงิดง่าย เบื่ออาหาร อยากกินทุกอย่างแต่กินไม่ได้ครื่นใส้ อ่อนเพลีย ง่วงนอน ฉี่บ่อย ท้องผูก

แบบนี้ท้องป่าวค่ะ
12 Các câu trả lời

เครียดเกินไปเชื่อสิ ปจด. เลยมาช้า ไม่ได้ท้อง พอไม่เครียดเดี๋ยว ปจด. ก็มา เคยเป็นเราตั้งใจมีน้องมากเครียดเกินทำให้ ปจด. เลื่อน มาเดือนนี้เลยสบายๆ มาก็ดี ถ้าไม่มาก็ขยันทำเรื่อยๆ

เป็นเหมือนกันเลยคะ ประจำเดือนไม่มา1เดือนแต่ตรวจก้อขึ้นขีดเดียว😢😢

อาการคล้ายๆกันเลยค่ะ แต่ท้องไม่ผูก ตรวจเเล้วก็ไม่ขึ้นขีดค่ะ

Thành viên VIP

ไม่ท้องค่ะ ถ้าไม่มั่นใจก็ไปหาหมอ ถ้าไม่ท้องก็พักผ่อนน้อยค้ะ

ไม่ท้องค่า ถ้าไม่มั่นใจ ไปตรวจเลือดเลยค่ะ แม่นยำสุด

Thành viên VIP

เห็นขีดเดียว​ ไม่​ท้องคะ

ไม่ท้องงงงง

ไม่ท้องค่ะ

ไม่ท้องค่ะ

ไม่ท้องค่ะ

Câu hỏi liên quan