จะท้องไม่?!!!

ประจำเดือนมาวันที่ 3-4-5 แต่มีการปล่อยในในวันที่6-7และ11 แบบนี้จะมีโอกาศตั้งครรภ์ไม่ค่ะ #ช่วยแนะนำหน่อยค่ะขอบคุณค่ะ ##คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #คนเคยเป็น

5 Các câu trả lời
Thành viên VIP

มีโอกาสหมดค่ะ จะมากหรือน้อยแค่นั้น ถ้าเลยกำหนดปจด.มาแล้วปจด.ยังไม่มาค่อยตรวจค่ะ

1y trước

ค่ะขอบคุณค่ะ

หลังนอกหรือในก็มีโอกาสท้องทั้งนั้นคะ ให้ชัวคือตรวจคะ

1y trước

กี่วันถึงจะตรวจได้ค่ะ

ตอบยากเรยค่ะ ผญ บางคนไข่ตกไม่ตรงตามกำหนด

1y trước

ขอบคุณค่ะ

ไม่อยู่ในช่วงไข่ตก ไม่ท้องนะคะ

1y trước

ค่ะเห็นเพื่อนบอกว่ามันก็แบบนี้เหมื่อนกัน แต่ท้อง

ลองนับไป 14 วันแล้วตรวจดูนะคะ

1y trước

นับไม่ถูกเลยค่ะเพราะมีการปล่อยใน 6-7และ11ค่ะ