ปวดเอว ตอนนี้

บ้านนี้กำหนดคลอด29ตุลา แต่นัดผ่า13-14 ตุลานี้ แล้วคะ แม่ไม่ไหวแล้วจร้า

ปวดเอว
ตอนนี้
29 Các câu trả lời
Thành viên VIP

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่น้องยังไม่กลับ รอลุ้นวันที่12นี้ว่าน้องกลับหัวมั้ย ถ้าไม่กลับหัวก้อนัดผ่าเหมือนกันคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่น้องหนัก 3300 แล้ว ลุ้นว่าจะได้ผ่าคลอดมั้ย

ขออนุญาตนะค่ะ ทำไมต้องผ่าด้วยค่ะ บ้านนี้ก็กำหนดวันเดียวกันค่ะ

4y trước

ตามความพิจารณาของหมอคะ อีกอย่างแม่ตัวเล็กมากคะ ไม่ไหวคะ ฝากพิเศษ หมอก็จะพิจารณาให้เป็นพิเศษคะ

แม่ท้องใย่มากขอให้ผ่าคลอดปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ♥️

โหว้ท้องใหญ่มากแม่ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคร่ะ

ท้องใหญ่มากแฝดรึเปล่าค่ะ😊ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องน๊าาาาค่าาาา

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะคะ

แม่บ้านนี้กำหนด 30 ต.ค แต่คุนหมอนัดผ่า 20 นี้ต.ค ค่ะ

4y trước

โชคดีปลอดภัยแข็งแรงนะคะ

😳😳ท้องใหญ่มว๊ากคะคุณแม่..แฝดไหมคะ😊😊

Câu hỏi liên quan