ทีมกันยา 65 ได้เพศอะไรกันบ้างค้าา

บ้านนี้ เห็นเพศน้องตอน 16 สัปดาห์พอดีเลย น้ำหนักตอนนี้ 143 กรัมแล้ว ได้ผู้หญิงจ้า กำหนดคลอด 8 กันยา #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ

ทีมกันยา 65 ได้เพศอะไรกันบ้างค้าา
53 Các câu trả lời

บ้านนี้3กันยา ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะน้องคว่ำหน้า แม่อยากได้ลูกสาว #ท้องแรก

2y trước

บ้านนี้น้องถ่างขาคว่ำหน้าเหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด 11 กันยายน นัดอีกที่ 26 เมษายน รอลุ้นแอบในใจอยากได้ลูกสาว 🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด 5 กันยายนจ้า ยังไม่รู้เพศลูกเลยจ้า ยินดีด้วยนะคะ🥰

2y trước

ขอให้รู้เพศไวๆนะคะ

25กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย อยากได้ลูกชาย ท้องสองค่ะ ได้ลูกสาวคนแรก

2y trước

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้21สัปดายังไปรู้เพศเลยน้องน้ำหนัก375กรัม อยากรู้เพศเร็วๆจัง

2y trước

ภาวนาให้น้องอ้าขาเลยค่ะ 555

นัดผ่าคลอด11กันยาเหมือนกันคะ แต่น่าจะรู้เพศเดือนพฤษภาคมนี้ค่ะ

Thành viên VIP

12กันยาค่ะ หมอนัดซาววันที่12นี้ค่ะ ตื่นเตเนลุ้นมากอยากได้เพศหญิง

บ้านนี้9กันยายังไม่รู้เพศลูกเลยค้า ยินดีด้วยนะคะที่ได้ลูกสาว

กำหนดคลอด17 กันยายนค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ แม่อยากรู้เพศลูกมากๆๆ

2y trước

หมอนัดอีกครั้งวันที่ 7 เมษายน ค่ะ รอลุ้น🥰

รอลุ้นไปซาววันที่4นี้ค่าคุณพ่อยากได้ลูกสาว กำหนด7ก.ย.