ทีม ก.พ 63 จ้า

บ้านนี้ 38+6 แล้ว กำหนด 18 ก.พ ได้แต่รอ อยากแตกแล้วคะ แม่ๆบ้านไหนแตกเดือนกุมพาบ้างคะ

69 Các câu trả lời

ใกล้แล้วๆๆ ดีใจด้วยนะคะ กำลังจะได้เจอหน้าเจ้าตัวน้อยแล้ว!!

5y trước

ขอบคุณมากคะ

บ้านนี้27จร้า รอแล้วรออีกมีเจ็บเตือนบ่อยครั้งแร้วจร้ส

Thành viên VIP

บ้านนี้คร้าเจ็บท้องมา3วันปากมดลูกเปิดเซ็นกว่าๆ

กำหนด 25 กุมภา หมอนัดผ่า 15 กุมภา ตื่นเต้นมากเลยคะ

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะแต่น้องยังเงียบอยู่

แตกแล้วจ้า กำห​นด​1​กุมภาพันธ์​ แต่คลอด​19 ม.ค.

19กพ มีแต่เตือนค่ะนอยด์ๆๆลูกแหละไม่ออกสักที

บ้านนี้38+6 กำหนด15ก.พ. อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

5y trước

จ้าๆๆ

16 ก.พ.ค่ะ อยากแตกมากแต่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

39w แล้วค่ะ กำหนดคลอด 14 ก.พ. อยากแตกแล้วจ้า