ลูกน้อยอ้วนเกินไหมคะ

น้องมะลิอายุ2เดือนคะ.. น.น.8.โล

ลูกน้อยอ้วนเกินไหมคะ
19 Các câu trả lời

น่าฟัดมากเลย🥰🥰🥰🥰 แต่ลดๆลงหน่อยนะลู้กกกกก น้ำหนักควรขึ้น1-1.5โลต่อเดือนค่ะแม่ อันนี้เกินมานี้สนุง ต้นทุนหนูเยอะ มาต่ออีกนิดเลยเหมือนน้ำหนักเยอะ

ได้หาหมอด้านพัฒนาการเด็กบ้างไหมคะ ถ้า นน.กับส่วนสูง สัมพันธ์กันไม่น่าห่วงค่ะ ถ้าขึ้นแต่ นน. โตไปมีแนวโน้มจะเป็นเด็กกินจุ(อ้วน)ค่ะ

5y trước

หมอว่าคงเปนกรรมพันคะพ่อกับแม่ก็อ้วน555

Thành viên VIP

ตัวโตมากจ้า แรกคลอดกี่ กก.ค่ะ บ้านนี้ 3เดือน 7.9กก.

5y trước

เเรกเกิด4โลคะ

Super Mom

จ้ำม่ำเชียวสาวน้อย ว่าแต่กินนมแม่หรือเปล่าคะ

5y trước

😱😱

บ้านนี้ 6 เดือน 7 โล เอง น้องทานนมอะไรค่ะ

5y trước

กินนมแม่อย่างเดียวคะ

น้องจ้ำม่ำจังค่ะ อุ้มทีหนักแย่เลย55😆

5y trước

ใช่คะปวดแขน555

น้องจ้ำมำ้มากเลยคะคุณแม่

😲😲บ้านนี้7เดือน พึ่งจะ7โล😲😲

จ้ำม่ำจังเลย แก้มหน้าหยิก55

น้องจ้ำม่ำน่ารักจังเลย ^^