เเนะนำอาหารบำรุงลูก

น้องกินนมน้อยไม่ค่อยอ้วนเหมือนเด็กอื่นอยากให้ลูกจ่ำม่ำอ้วนมีน้ำมีเนื้อใครมีอาหารหรือวิธีเเนะนำบ้างว่ากินอะไรดีเด็กถึงอ้วน น้องอายุ10เดือน

เเนะนำอาหารบำรุงลูก
2 Các câu trả lời

น้องหนักกี่โลค่ะ บ้านนี้11เดือน หนัก7.2 เองแม่ ขอแค่น้องไม่ป่วย อารมณ์ดีเราก็ไม่ต้องคิดมากนะคะ

1y trước

บ้านนี้ก้อน้ำหนักน้อยเหมือนกันค่ะ 11เดือน หนักแค่8.2เอง

Post reply image
Influencer của TAP

แบบนี้น่ารักแล้วค่ะ ขอแค่ตามเกณฑ์ เด็กอ้วนไม่ได้หมายความว่าสุขภาพดีเสมอไปนะคะ

1y trước

ขอบคุณนะค่ะ น้องตามเกณฑ์ดีทุกอย่างค่ะ พัฒนาการก็ดี มีคนทักน้องก็เลยไม่ค่อยสบายใจ

Câu hỏi liên quan